ผู้เขียน หัวข้อ: Levi's 501 Big-E (ริมแดง)ผ้าด้าน("ดิบๆ"ตัวนอกUSA., ริมแดงแท้ และผ้า170z.เต็มครับ  (อ่าน 605 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • Newbie
Levi's 501 Big-E (ริมแดง)ผ้าด้าน("ดิบๆ"ตัวนอกUSA., ริมแดงแท้ และผ้า170z.เต็มครับ

สวัสดีครับลูกค้า(สมาชิก)ผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน และ ท่านที่มาเยี่ยมเยียนทุกๆท่าน หลังจากมีลูกค้าหลายๆท่าน เคยถามมาว่ามีตัวผ้าด้าน หรือ สไตล์ดิบๆบ้างไหม? ตอนนี้ทางโรงงานได้นำมาให้กับทางลูกค้าที่สนใจกันแล้วครับ สำหรับรุ่นนี้บอกก่อนนะครับอาจจะแพงกว่าที่เคยขายอยู่ สำหรับลูกค้าที่ไม่มายด์เรื่องราคา และ อยากจะได้ผ้าริมแท้ๆเต็มเนื้อที่17oz.จริงๆ(ราคาที่พอสู้ไหว) เพราะผ้าตัวนี้เป็นผ้าUS.แท้ๆครับ (เป็นตัวเดียวกับBig-E ที่อยู่ในShopเลยครับ "ที่ขายกันอยู่ที่แปดพันอัพถึงหลักหมื่นครับ" และ ยังคงความปราณีตในการตัดเย็บเช่นเคยตามงาน Style Original เช่นกันครับ

รุ่นนี้จะมีตั้งแต่เอว30"-38"ครับ(อนาคตอาจจะทำถึงไซร์40"ครับ!!!

และราคาขายอยู่ที่2,750.-บาท(ราคาอาจจะแพงกว่าเดิมครับ"เพราะต้นทุนผ้าแพงกว่าแน่นอน" แต่ซื้อไปรับรองว่าคุ้มแน่นอนครับ)!!!

มาดูตัวจริงหรือตัวเป็นๆกันได้เลยครับ!!!
มาแบบเต็มตัว (ด้านหน้าสวยๆครับ)!!!

เข้าไปใกล้ๆอีกหน่อยครับ!!!(ด้านหน้า)

เผยให้เห็นกระดุมกันซักหน่อย

กระดุมสวยๆใกล้ๆอีกที(สวยตามแบบต้นฉบับ)

กระดุมบนชัดเจน และ รับประกันไม่เป็นสนิมแน่นอนครับ

หมุดแบบเจาะทะลุตามสไตล์ดั้งเดิมของLevi's

มุมมองสีสวยๆ ปลายขาสีด้ายแบบดั้งเดิมครับ

ริมแดงชัดเจน (ผ้าริมแท้ๆ)ไม่ได้เมคผ้าริมขึ้นมาครับ

มาแบบเต็มตัวครับ(ด้านหลังสวยๆครับ)!!!

เข้าไปใกล้ๆอีกหน่อยครับ!!!(ด้านหลัง)

ปะเก็นหลังป้ายส้ม(หนังวัวแท้ๆ)ไม่ต้องกังวลว่าป้ายจะแตก หรือ กรอบ

ปะเก็นป้ายส้มชัดๆอีกทีครับ

ขาดไม่ได้ Big-E (อีตัวใหญ่)

Big-E !!!!

กระเป๋าแซกดำ!!!!

ตะเข็บริมแดง(ไม่มีล้ม)แน่นอนครับ

ตะเข็ม(ริมแดงใกล้ๆ)แท้ๆอีกทีครับ

!

!

สนใจสั่งซื้อสินค้าได้ทาง....

1. เบอร์โทรศัพท์ 085-8483100 โหน่งครับ

2. หรือในLine ชื่อ : " leather-th " ได้เลยครับ

3. หรือ Email : leather-pvc@hotmail.com หรือ clothing-th@hotmail.co.th

4. หรือเข้าไปดูสินค้าเพิ่มเติมได้ที่ " http://www.clothing-th.com " ครับ

------------ ขอขอบคุณมากๆครับที่ทุกๆท่านให้ความสนใจครับ --------------

Greentea1234

• Newbie
  • *
สวยมากค่ะ ตัดเย็บดีมาก :-*

Digital Marketing