ผู้เขียน หัวข้อ: Levi'510 Redloop Black หูไขว์ป้ายดำ(ทรงกระบอก) Guide 43  (อ่าน 341 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • Newbie
510 Redloop Black หูไขว์ป้ายดำ(ทรงกระบอก) Guide 43 (Size 29”-40”)

สวัสดีครับลูกค้า(สมาชิก)ผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน วันนี้ผมอีกรุ่นมานำเสนอครับเป็นรุ่น510 Redloop Black หรือ ที่ในหมู่นักเล่นยีนส์เรียกกันว่าหูไขวืป้ายดำครับ รุ่นนี้เป็นผ้าญี่ปุ่นแท้ๆ และ ป้ายจะเป็นหนังแท้ครับ เน้นใส่สบายๆ ใส่ทำงาน,ใส่เที่ยว หรือ ลำลองก็ดีครับ สำหรับรุ่นนี้ราคาขายอยู่ที่950บาทเหมือนเดิมครับ(ปกติขายกันอยู่ที่พันปลายๆถึงสองครับ) ขอบคุณมากครับ

และราคาขายอยู่ที่950.-บาทเหมือนเดิมครับ(ปกติขายอยู่ที่พันกลางๆถึงพันปลายๆครับ!!!)

มาแบบเต็มตัวครับ(ด้านหลังสวยๆครับ)!!!

เข้าไปใกล้ๆอีกหน่อยครับ!!!(ด้านหลัง)

ป้ายปะเก็นหนังแท้แน่นอนครับ

มาแบบเต็มตัว (ด้านหน้าสวยๆครับ)!!!

เข้าไปใกล้ๆอีกหน่อยครับ!!!(ด้านหน้า)

กระดุมสวยๆครับ(ไม่เป็นสนิมแน่นอนครับ

กระดุมสวยๆ(ไม่เป็นสนิมแน่นอนครับ)

หูเข็มขัดแทรกด้วยริมแดงสวยๆครับ

ตะเข็บไม่มีล้มแน่นอนครับ

!

!

!

สนใจสั่งซื้อสินค้าได้ทาง....

1. เบอร์โทรศัพท์ 085-8483100 โหน่งครับ

2. หรือในLine ชื่อ : " leather-th " ได้เลยครับ

3. หรือ Email : leather-pvc@hotmail.com หรือ clothing-th@hotmail.co.th

4. หรือเข้าไปดูสินค้าเพิ่มเติมได้ที่ " http://www.clothing-th.com " ครับ

------------ ขอขอบคุณมากๆครับที่ทุกๆท่านให้ความสนใจครับ --------------
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 2019-03-09 2019 16:%i:1552122278 โดย admin »