ผู้เขียน หัวข้อ: New!595Skinny 2handprocess Rev.0 ฟอก2ครั้ง  (อ่าน 2620 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • Newbie
New!595Skinny 2handprocess Rev.0 ฟอก2ครั้ง
« เมื่อ: 27 2019-04-27 2019 14:%i:1556349618 »
New!595Skinny 2handprocess Rev.0 ฟอก2ครั้ง (ทรงขาเดฟ) Guide 55952hr0

-สวัสดีครับลูกค้า(สมาชิก)ผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน วันนี้ผมกางเกงทรงขาเดฟของผู้หญิงรุ่นใหม่มานำเสนอครับ เป็นรุ่น New!595Skinny 2handprocess Rev.0 (ฟอก2ครั้ง)  รุ่นนี้เป็นขาสั้นทรงSkinny หรือ ที่เรียกว่าทรงขาเดฟนั่นเอง เนื้อผ้าเป็นลักษณะใส่สบายๆไม่อึดอัด(เป็นผ้ายืด)รุ่นนี้จะเน้นในเรื่องของสีที่ออกไปทางแนวเซอๆ เน้นลูกเล่นในการตัดเย็บตัดกับสีด้าย(แดง)มากขึ้น และ เป็นป้ายหนังแท้ด้วยครับ

รุ่นนี้จะมีตั้งแต่เอว26"-32"ครับ

และราคาขายอยู่ที่950.-บาทครับ(ปกติขายอยู่ที่พันปลายๆถึงสองพันกลางๆครับ!!!)

มาดูตัวจริงหรือตัวเป็นๆกันได้เลยครับ!!!
!

!

มาแบบเต็มตัวครับ(ด้านหลังสวยๆครับ)!!!

เข้าไปใกล้ๆอีกหน่อยครับ!!!(ด้านหลัง)

ใกล้ๆอีกหน่อย

ลูกเล่นด้ายเย็บตะเข็บริมด้ายแดง

ปะเก็นป้ายหนังแท้ครับ

กระดุมสวยๆไม่เป็นสนิมแน่นอนครับ

ซิบYKKของแท้รับรองไม่เป็นสนิมแน่นอนครับ

ด้านข้างเพิ่มลูกเล่นตะเข็บด้านข้าง และ กระเป๋าครับ

มาแบบเต็มตัว(ด้านหน้าสวยๆครับ)!!!

เข้าไปใกล้ๆอีกหน่อยครับ!!!(ด้านหน้า)

!

เข้าไปใกล้ๆอีกหน่อยครับ!!!(ด้านหน้า)

!

กระเป๋าหน้าสวยๆครับ

ซิบ!

!

สนใจสั่งซื้อสินค้าได้ทาง....

1. เบอร์โทรศัพท์ 085-8483100 โหน่งครับ

2. หรือในLine ชื่อ : " leather-th " ได้เลยครับ

3. หรือ Email : leather-pvc@hotmail.com หรือ clothing-th@hotmail.co.th

4. หรือเข้าไปดูสินค้าเพิ่มเติมได้ที่ " http://www.clothing-th.com " ครับ

------------ ขอขอบคุณมากๆครับที่ทุกๆท่านให้ความสนใจครับ --------------